กำลังโหลดข้อมูล กรุณารอสักครู่ ...
โรงเรียนบ้านหนองแสงโคกน้อย    สพป.ขอนแก่น เขต 1  หน้าแรก


NO GIFT POLICY

 

More...
NO GIFT POLICY
ข้อมูลพื้นฐาน
Language:
Access มุมสมาชิก
 
   Access to management
User
Password
 
ข้อมูลสารสนเทศ
   ข้อมูลนักเรียน ภาคเรียนที่ 1/2564
   ข้อมูลเขตบริการ
   ข้อมูลครูและบุคลากร
   ข้อมูลที่ดิน สิ่งก่อสร้าง
   ข้อมูลครุภัณฑ์ ปี 2563
   คะแนน O-NET ปี 2563
   คะเเนน NT ปี 2563
   คะแนน RT ปี 2563
   รับฟังความคิดเห็น
 
เอกสาร คู่มือ
    O4 : แผนพัฒนาคุณภาพการศึกษา
    O6 : กฎหมาย
    แผนดำเนินงานประจำปี ๒๕๖๔
    คู่มือการให้บริการ
    O18-20แผนการใช้จ่ายประจำปี
    O21-24 : การจัดซื้อจัดจ้าง
    O25-26,28 การบริหารและพัฒนาทรัพยากรบุคคล
    O27 : หลักเกณฑ์การบริหารและพัฒนาทัพยากรบุคคล
    O39-41 : แผนป้องกันการทุจริต
    คู่มือการปฏิบัติงาน
    รายงานโครงการต่างๆ
    O29 : คู่มือการดำเนินการต่อเรื่องร้องเรียน
    สารสนเทศ
 
ลิ้งค์แนะนำ(เปิดหน้าต่างใหม่)
    โรงเรียนประชารัฐ
    โครงการอนุรักษ์พันธุกรรมพืช
    โรงเรียนดีประจำตำบล
    โรงเรียนสุจริต
Breaking News
  Latest News

ขอต้อนรับสู่รั้วขาว - ฟ้า  

 
Social Network

 

ไทยรัฐ | เดลินิวส์ | มติชน| คม ชัด ลึก| ข่าวสด เนชั่นแนล Geographic | ห้องสมุดรอบโลก | สวทช. ธรรมะไทย | พระไตรปิฎกออนไลน์ | ลานธรรมเสวนา
ธรรมะจักร | กัลยาณมิตร | พระธรรมกาย วิชาการ.คอม | ทรูปลูกปัญญา | สสส.| รักบ้านเกิด.

 
Statistic & Counter

ขณะนี้ออนไลน์: 1 คน

สถิติวันนี้:      35 คน

สถิติเดือนนี้:   1371 คน

สถิติปีนี้:        1371 คน

สถิติทั้งหมด: 21990 คน

 

โรงเรียนบ้านหนองแสงโคกน้อย ได้รับรางวัลจากการแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ในงาน นักประดิษฐ์หุ่นยนต์รุ่นเยาว์และการแข่งขันสิ่งประดิษฐ์หุ่นยนต์และเทคโนโลยี Kamalasai AI Robotics Thailand Championship ครั้งที่ 6 วันที่ 12-13 มีนาคม พ.ศ. 2565 ณ โรงเรียนกมลาไส


เมื่อ [2022-03-18 15:59:21]
นักเรียน โรงเรียนบ้านหนองแสงโคกน้อย ได้รับรางวัลจากการแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ในงาน นักประดิษฐ์หุ่นยนต์รุ่นเยาว์และการแข่งขันสิ่งประดิษฐ์หุ่นยนต์และเทคโนโลยี
Kamalasai AI Robotics Thailand Championship ครั้งที่ 6
วันที่ 12-13 มีนาคม พ.ศ. 2565 ณ โรงเรียนกมลาไสย จังหวัดกาฬสินธุ์
1. รองชนะเลิศอันดับ 1 รายการ Transporter Robot รุ่นอายุไม่เกิน 12 ปี
เด็กหญิงเมทาวี วงคะฮาด
เด็กหญิงกัญภรวงชารี
2. รองชนะเลิศอันดับ 1 รายการ Transporter Robot รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี
เด็กชายณัฐพล นันทา
เด็กชายวรวุฒิ ชัยนอก
3. รองชนะเลิศอันดับ 1 รายการ Fast line Follower Robot รุ่นอายุไม่ จำกัดอายุ
เด็กหญิงวิจิตรทันใจ
เด็กหญิงน้ำฝน คำมะวง
4. รองชนะเลิศอันดับ 2 รายการ Transporter Robot รุ่นไม่จำกัดอายุ
เด็กชายพงศธร สุริยา
เด็กหญิงภัทราวดี ไชยศรี
5. เข้ารอบ 8 ทีมสุดท้าย รายการ Transporter Robot รุ่นอายุไม่เกิน 12 ปี
เด็กชายนรากรณ์ ดรศรีจันทร์
1).
ดูขนาดภาพจริง
2).
ดูขนาดภาพจริง
3).
ดูขนาดภาพจริง
4).
ดูขนาดภาพจริง
5).
ดูขนาดภาพจริง
6).
ดูขนาดภาพจริง
7).
ดูขนาดภาพจริง
8).
ดูขนาดภาพจริง
9).
ดูขนาดภาพจริง
10).
ดูขนาดภาพจริง
11).
ดูขนาดภาพจริง
12).
ดูขนาดภาพจริง
13).
ดูขนาดภาพจริง
14).
ดูขนาดภาพจริง
15).
ดูขนาดภาพจริง
ที่มา:  คลิกที่นี่